Ultimate magazine theme for WordPress.
Skyscraper
Skyscraper Right

Wema Sepetu issues public apology after viral sex video

0 1,754

By Annette Amondi

Tanzanian actress Wema Sepetu has issued a public apology after her sex video went viral.

In a press briefing Wema said she has learnt her lesson and is willing to change.

The video caught the attention of Tanzania Communication Regulatory Authority which called on her to apologize.

“Naomba radhi kwa hili lililotokea, Kwanza kabisa naomba radhi serekali yangu, Bodi ya TRCA, naomba radhi bodi yangu ya filamu, namomba radhi familia yangu, ndugu , jamaa na marafiki, naomba radhi kwa wote wanaonipenda na kunisupport, naomba radhi wadogo zangu wanaoniangalia kama Kioo. Lakini Zaidi naomoba radhi mama yangu mzazi kwa sababu nakiri kuwa nimewadhalilisha wengi, siko hapa kujistive kile nilichokifanya au kutoa sababu kwa kilichofanyika, maana haitabadlisha chocchote, maana kosa ni kosa na wala sitaki kumlaumu yeyote.” She said

 

Wema also issued an apology to the Tanzanian film Industry.

“Na wale watakao taka kunikejeli kwa hili ni sawa maana ni mimi mwenye nimewapa sababu, lakini kile ninachotaka watu wafahamu ni kuwa nimechange and am no longer the same. Nadani ni mgumu kwa watu kuamni lakini hakuna lenye Mwamzo likakosa mwisho. Kwa sasa watakao tumia hili against me waendelee, maana ni mimi mweyewe nimewapa Sababu.Lakini wajue kuwa nimeumia sana, lakini kubwa nitakalosema kwa hili ni kuwa nimejifunza sana. Na pia wale wanaoendelea kusimama na mimi nawashukuru sana. Watu wanaweza wasiamini kuwa amebadilika lakini kitendo hiki kimemuumiza na amejifunza na kuahidi kutokuona vitendo kama hivi vikitokea tena katika maisha yake” said Wema

Her statement comes hours after her video in bed with her new boyfriend caused a stir on Instagram with many wondering who was behind the leaked videos.

Comments
Loading...