Wema Sepetu goes ham on Hamisa Mobeto after witchcraft saga

0 1,360

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

By Annette Amondi

 

Wema Sepetu went into a rage after Hamisa Mobetto was exposed for using witchcraft to woo Diamond.

The former beauty queen lashed out at Hamisa and her friend Mange Kimambi in a lengthy post on social media.

Wema says attacked Kimambi saying she should have advised Hamisa better than using witchcraft to try to win over Diamond.

“Kama maneno mkuki, Lenga unifyatulie… Kusanyana mashabiki, waje wakusaidie…. Imara sibabaiki…. Tena nitazame ndie mie…..
To whom it may Concern…. Kubambwa mbambwe muanze kusema yangu…. Nimechoka sasa…. Kwani aliefurahia ni mimi peke yangu…. Yaani wewe dada mpaka huwa nakuskitikia wallahy…. Ebu mniache basi… Ndo mshakutwa tena Red Handed…. .

Red Handed Nako K… Defence hamna kiukweli… Ndo ipo hivyo… Pambaneni na hali zenu please…. And Yoooou…. Kuwa mshauri mzuri basi kwa mdogo wako….”

“Miaka Kumi nayo K. Umebakia kusema Nyumbu Nyumbu… Smh… Come up with something New Pleaseeee…. Wewe ushakuwa mtu mzima sasa…. Set an Example….. Mxxxxxxxxiuuue …. Mtu Mzima Ovyooooooooooo….. Fanyeni mtoe na Vn zangu za Kuloga basi… Eti leo mnasema vya Muna kusema na wakati aliulizwa akakataa…. Mna wazimu nyie eeh…. Wewe huwa nakuonaga ni mkubwa basi nikupe heshima kama dada ila hustahili heshima hata kidogo mbwa wewe…. Baki kwenye mipaka yako hangaika na maisha yako…. Usimdanganye huyo mtoto mchawi kuwa anaweza kuwa mimi hata siku moja…. Hawezi na hatokaa aweze…. Mmedhalilika na ndo itabaki kuwa hivyo….. Aibuuuuuu saaaaaanaaaa Mungu wangu…. Yaani hata azikiri UCHI hawezi…. Mxxxxxxiiiuueee” she wrote

Wema went on to mock the video vixen after she was busted over the witchcraft video. She also went ham on Hamisa for mocking her for not being able to have children.

“Mmebambwaaaaaaaa ….. Tena Mmebambwaaaaa Vizuri….. Aibuuuuuuuuuu….. Mambo mmeyatindinganya huko mnimalizie hasira mie… Eti Wema Wema…. Si sina mvuto mimi… Nini nimekukaa kooni mbwa wewe…. Sikuheshimu…. Sikupendi na Nataka uniache na Maishayangu hayakuhusu…. .
Tukio la leo ni zito sana…. Hata mimi ningekuwa Hoves….

Oh nd By the way…. Yes Mimi Ni Tasa SO WHAT….????” she added

Did you enjoy this article?
Signup today and receive free updates straight in your inbox. We will never share or sell your email address.
I agree to have my personal information transfered to MailChimp ( more information )

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Comments
Loading...

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More