Wasee Wamesue Kampu Ya Makondiko After Kuget Ukedi

0 1,713

Kuna NGO yenye uhelp wasee na reproductive health services wamekuwa sued juu ya kudistribute ndiske inasemekana zimebeat juu hawakuzitest.

Hio kesi ili filiwa High Court ya UG, ni mamorio mbexe wanadai waliambukizwa ma STI after kutumia ndiske zilidistributiwa na Marie Stopes Uganda.

Ati Joseph Kintu na Sulaiman Balinya waliungua manzee kakisonga, mmoja alipata ukedi mwingine akaget gonorrhea.

Kintu anadai alibuy hio games kit ya Life Guard condoms last year tarehe 1st October kwa shop iko area code inajulikana kama Nakaseke, lakini ilipasuka akinyanduana

Ati alikuwa ashajitest mara mbexe bafo, na alikuwa negative

Balinya naye anadai pia yeye alibuy hizo kondiko October 22nd kwa pharmacy, na after kuivaa, ili burst kakisonga

Sasa after siku mbili aliskia ameungua kwa mjulubengs, kuenda Ruhooko Health Centre IV ali diagnosiwa na gonorrhea lakini aka treatiwa.

Ati hajawahi pata STD before na hakuwahi tumia hizo CD

Ati wote walisoma kwa paper flani UG ati National Drug Authority walikuwa wame recall hizo ndiske juu zilikuwa defective, therefore Marie stopes walikosa kuzi distribute.

Ni November ndio gava ya huko ilidai after tests, zenye ziko kwa mashop ziko bie.

July 2018 hapa Kenya kuna lion ali sue Beta Healthcare International Ltd juu pia hao waliunda kondiko zimechapa

Williamson Nyakweba Omworo ali accuse hio kampu ilifanya mama wa kwake akamtoka juu aliget STI akicheza njei, kurudi home akamuambukiza wife, na alikuwa ametumia zoom condoms.

Comments
Loading...