Uunye alikuwa roundi Mwenda tao na baba

0 597

Jana magizani inasemekana prezda Uunye aliamua kumpeleka roundi baba kwa ndai after kucelee madaraka day state house.

Kuna vida za CCTV zinasho uunye alikuwa kwa ka ndai inakaa probox ama Sienta na yeye ndio alikuwa ana ispin.

Aliku amedunga shati ya white na mask, na mwenye alikuwa amekalia mbele alikuwa rao, akiwa amedunga jalle yenye wasee huita cheers baba ya green, na pia alikwa amevaa mask

Lakini manyu kulikuwa na security kwa ndai yao wakiwa ridhoo

Bado mambanga walikuwa wana mann streets hio magithaa

Wasee wanaaamini Ni kama Uunye alikuwa anaenda kukemba CBD after gova ku take over kutoka kwa sonkodeh

Comments
Loading...