Nax mbogi ilirape mthama mbele ya wajunior wake wamebambwa

0 128

Maguangi nnei wenye wali rape mthama in turns mbele ya mzae wa kwake na wajunior wake wamebambwa

Hao maddingo walikuwa kwa mbogi ya mtu ngovo, na walifanya hio ngori Nax on July 3rd, alafu after hapo wakawadingo bado.

Walikuwa armed na marungu na machete, walibreak in kwa keja yao yenye iko Njoro magizani hio Friday na wakaanza kumganda fathela alafu wakamtinga.

After kusaksua keja na kubeba kila kitu walidai, na mote salasa, waligundua mama ni peng, ubaya wakalazimisha wajuniour wake wakembe wakitoa kutu na yeye.

Hawaku toka after hapo, walichinja ngweks na kuipika fiti na kuidimbua bado tu familia wakikemba.

Sasa jana DCI walifanya raid after Nyumba Kumi kuwapeleka na mtaratara penye mbogi ilikua, na wakabamba William Kihara Ndegwa mwenye ni 26 years, David Ng’ang’a Ngure mwenye ni 22 years, Eliud Njoroge mwenye ni 36 years na Geoffrey Mwangi mwenye ni 36 years.

Infact suspect wa fao, William Kihara, alikuwa ameponea team building kutoka kwa mraia wenye walikuwa wamefume, alafu baaden manjege wakamkimbiza hosi akiwa kwa machengerere

 

Comments
Loading...