Mjango amejinyuria after kumnyuria son wake

0 351

Kuna fathela Naivasha alijimanyuria jana after tu kumnyuria son wake mwenye alikuwa na miaka utat, village inaitwa Moi Ndabi.

Assistant chief wa Kipkunyo sub location, Simon Koskei, anadai huyo mjango aliseparate na mama wa kwake after kung’oreana.

Inasemekana huyo fathela, Daniel Kyallo, amekuwa na mastress mugatha off late after mama kumsaree last week.

Ati alimnyuria son wake kwanza, alafu akatumia ngazi kushukisha body yake ndani ya pit latrine ilikuwa bado inajengwa.

Alitumia hio ngazi kujihang nayo jana morning.

Bodies zao zishapelekwa mocha Naivasha sub-county hospital

Comments
Loading...