Mdenge amegundua huzzy hawork kwa airport baada ya miaka kinde

0 271

Kuna mdenge mtaa ya Emba anajulikana kama Shamim alijua hajui after agundue makata za huzzy hadi hawezi mforgive.

Kwa interview kwa stenje flani ya radio, huyo nguna anadai mzae wa kwake wenye wame marika miaka kinde, amekuwa akimpiga makataa ana work airport JKIA kumbe ni msee wa tako.

Shamim anadai yeye hujua Davy ana do job kwa airport, saa siku jamo kwa tiplo aking’oreana na wamatha wa tiplo, walimpea maneno asaree ma highlights na vile mzae wa kwake ni msee wa garbage.

David kurudi home jioni, Shamim alimsho amchapie ukwela, ikabidi lion amemsho chenye yeye hu do.

Shamim anadai huzzy wake alikuwa pro design hadi marela wake na mapero walijua jamaa amechorwa wera airport.

Ati sasa alimsaree jamaa si juu ya wera ana do, but juu amekuwa akipigwa makata miaka das.

David akijitetea alidai ilibidi amecheza isio design ndio mama atoshee box, bila title hangemwai.

Comments
Loading...