Maguangi walipiga ridhee mjango Easich wanasakanywa

0 154

Mambanga wanasakanya maguangi mbexe after walimpiga ridhee warges Easich wakitry kudingo jana.

Kulingana na DCI, hao madingo walikuwa kwa nduthi na ndio wakamwai huyo morio akiwa amesimama kwa verandah akikemba cinemaree.

Mambanga wa stenje ya Buru washaanza investigations.

Huyo msom alikimbizwa hosi but inasemekana ana do fine.

Hio ngori ili recordiwa kwa CCTV na wasee wana share kwa social media.

Walikuwa wanahepa scene saa zile walimwai huyo bystander

Comments
Loading...