Jamaa roho safi ameshow mdosi wake amepewa salo excess

0 114

Ghana kuna msee alishangaza wasee kwa twittment after alichapia boss wake vile amepewa salo double by mistake.

Kulingana na Terry, after salo ya Njaanuary kuingia, alipata mdosi wake amemkanja excess.

But badala ya kukanyagia riba kama Mkenya, aliamua kuwa roho safi na akaenda kumchapia sonko wake kuna vile alikosea.

Ati huyo source alijifanya haikua mistake, alikuwa ana mtest design ya parables za Yesu, kuona kama ni mfaithful.

Juu ya hio riba, sasa aliadisiwa Sali cha ukwela.

Risto kama hio ili happen last month states after fathela kwa ATM alipata mita 2.7 ziesundwa kwa lobby ya hio ngive na akarudishia management ya bankiko.

George Condash akiwa Michigan anadai aliget box ikona hizo maweng, akazikemba, akafikiria miasha yake, alafu akafaya buon saitan juu ya temptations na kuzipeleka kwa management ya  Westland Federal Credit Union

 

 

Comments
Loading...