“I have attempted suicide thrice” Churchill Show comedian Njoro cries for help

0 523

Churchill show Comedian George Maina Njoroge alias Njoro is appealing for help from his fans.

The comedian has opened up on battling depression and alcoholism since last year.

Speaking to fellow comedian Zainabu Zeddy, Njoro disclosed that he has attempted to commit suicide thrice as a result of depression but all the attempts failed.

Njoro revealed that the last three months of 2019,were very hard for him and he made a decision to throw himself off a cliff but a stranger intervened and saved his life.

“Ya kwanza nililamba dawa ya Panya, nilikuwa nalamba ka Glucose, ya pili nilibuy dawa ya Ng’ombe, hiyo nilikuwa nimeambiwa ukichapa ni hivyo, nilichapa hiyo. Ingine nilijaribu kujikata hapa kwa Mkono but Zote Zilifail.

October, November December, nilikuwa mbaya hata ukinotice Instagram yangu hiyo time sikuwa napost anything, ni state nilikuwa. Nilikuwa mbaya. Kuna ile time nilikucall, nilikuwa nataka kwenda kujipeana hapa View point, nilikuwa nataka kwenda kurusha Gari na huko chini. Sijuwi mungu alituma nani, kuna mtu tu alikuja nikiwa naomba maombi ile ya Mwisho, I don’t know kama huyo mtu alisikia. Alikuwa na Lorry, aka park nyuma yangu na akahook gari yangu, sasa wakati nimemaliza maombi ya mwisho kwenda kudrive gari haiendi, Kumbe alikuwa amehook gari yangu nyuma, so akanishow hutafanya hii kitu unataka, so watu wakajaa hapo nikajitoa. But I was going there,” said Njoro.

The comedian further went on to ask for financial support to seek the help he needs.

He also added that he lost everything he had and that went on to sink him further into depression.

“Nilikuwa nimefika Mwisho, inakuwa story ingine painful sana lakini kila mtu napambana na hali yake. So kitu naenza omba ni financial Support because I lost everything, na pia kama kunamsee anaweza sponsor hiyo story ya mental health. Numba yangu ya simu ni 0746426336 (George Njoroge). I think wewe ndo comedian wa Kwanza amekuja, you know ukilose vitu mob. Unalose mpaka mabeshte. Because I lost everything, hata sai place naishi ni Home, Nakuru. Ndo maisha imefika, imenichapa makofi, left right and Center. Hakuna kitui sijajaribu, nakumbuka hata ushasikia story yangu ya suicide. Nimejaribu mara tatu, mpaka mathe akasema hapa huyu kijana anaenda sasa. Na zote zile fail na hiyo ni mpango yangu, but truth be told siko poa, ni kubaya sana, it’s very bad, mimi ilinifanya mpaka nikaingia depression. My depression was very bad, at least sai kuna madawa nilikuwa nakunywa but again tena kuna shida ingine Mzee nay eye akakuja akakuwa msick sana. Akapatikana na cancer, sasa unaona hiyo pressure yote, uko na watoto pale. Mzee ni Cancer ya Tumbo. Shida yangu ya pili I lost everything, so msee anaweza nisaidia, asaidie tu mahali ataweza, nitawapea Number. (0746426336 -George Njoroge)”. he added

 

 

 

Comments
Loading...