‘I didn’t copy and I don’t copy’ Zuchu fires back at Tanasha

0 451

Wasafi records signee Zuchu has responded to claims she stole lyrics from Tanasha Donna.

Speaking in a recent interview, Zuchu said she was not even aware of the claims until a reporter asked her about it.

“I didn’t know kulikuwa na hizo claims I was very busy. Ilivyotoka Cheche ilitoka audio kwanza before video kwa hiyo nilikuwa sijui mpaka kipindi kile tunashoot nilikuwa sijui. Siku hiyo napost video, kama kesho yake alikuja dada kunihoji wa Mwanchi nadhani akaniambia umemuibia Tanasha nyimbo, and I was like nimemuibia nyimbo gani? It’s almost impossible kwa sababu nyimbo nimeiandika akawa anatafuta simu anisikilizishe lakini hakuwai kwa sababu muda wake ulikuwa umeisha… Nikasikiliza huwa wimbo nikawa sioni similarities…” said Zuchu.

Zuchu added that she wrote the song herself adding that she is not one to copy anyone’s work.

She further went on to add that the song was pulled down because many people have laid claim to it on Youtube but she has left everything to God.

“I didn’t copy na I don’t know her manager sijawai kumuona lakini nikasema tu labda tu nimuachie Mungu labda nyimbo ni nzuri tu. Lakini sasa hivi we have something to complain about sababu watu wananijua na labda nyimbo inafanya vizuri. Kwenye hili nimeamua kumuachia mwenyezi mungu kwa sababu kila tukiamka kuna mtu mpya anasema kaibiwa Cheche… sina explanation nyingine kwa sababu nimeandika from scratch na kuna siku ambazo nilikuwa naenda kwa Mocco nakosa cha kuandika… kila kitu mnachosikia nimeimba nimekiandika mimi mwenyewe kwa mkono wangu,” she added

She said she does not understand why Tanasha is going after while she (Zuchu) was amongst those who encouraged her (Tanasha) to keep going after her music career after she parted ways with Diamond.

Comments
Loading...