Hamisa Mobetto, Irene Uwoya apologize for online nudity

0 1,010

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

By Annette Amondi

Tanzanian video vixen Hamisa Mobetto and Actress Irene Uwoya have been forced to apologize over sharing indecent photos on social media.

The two celebrities, had been summoned by the Tanzania Communications Regulatory Authority over the indecent behaviour.

The two issued an apology to the public after a comprehensive meeting with officials from the regulatory body.

“Mwananitindo wa Tanzania Hamisa Mobetto anatuhumiwa kugiuka sharia za kielectroniki na posta kwa kuhcapishwa picha za utupu and Nusu uchi katika Mtandao wa Instgram kinyume na sheria. Picha hizo zinakiuka maadli ya kitanzania na zinaweza kuwashawishi watoto kuiga tabia mabaya. Hamisa Mobetto alichapisha picha hizo hizo tarehe 23, Juni mwaka 2018, saa saba na dakika nane. Picha hii inamuonyesha mama akiwa uchi huku ameshika mkono karibu na seehemt zake za siri” read Part of the statement.

Hamisa stated that the alleged Photos had been uploaded by impostors who are using her name on social media. She added that the photos were taken during her visit to Nairobi for commercial purposes.

The socialite however issued an apology despite stating that the images were posted on pseudo accounts.

“NAOMBA RADHI KWA UMMA: Husiku Na Kichwa Cha Habari Hapo Juu.
Mimi Hamisa Mobetto
Ambaye ni Mfanya Biashara Wa Mitindo (Fashion Entrepreneur) Apa Nchini Tanzania Na Pia Ni Raia Wa Tanzania, Naomba Kutumia Fursa Hii Kuomba Radhi Kwa Watanzania na Wengine Wote Ambao Ni Watumiaji Wa Mitandao .
Kuhusiana Na Kitendo Cha Mimi Na Washabiki Zangu (Fans) Wangu Kutuma Picha Zangu Zinazoonyesha Nusu Utupu Kwenye Page Zao Za Instagram.
Pia Natumia Fursa Hii Kuwashukuru Kamati Ya Maudhui Kwa Jinsi Walivyonita Kwenye Kamati Yao Na Kunipa Nafasi Ya Kujitetea Na Mwisho Kufanya Uamuzi Wenye Haki Kwangu Na Kwa Wapenzi (fans) Wangu Wote . Ninawashukuru Sana. Mwisho Kabisa Niwahusie Vijana Wenzangu Kuepuka Kutumia Mitandao Ya Kijamii vibaya Kwani Kwa Sasa Kuna Sheria Kali Zinazokataza Picha Mbaya kutumwa Kwenye Mitandao .Naomba Pia Wapenzi (fans)Wangu Kuanzia Sasa Kutuma Picha Zangu Zenye Staha Au Kutumia Biashara Zangu Kunisapoti.Nawashakuru Sana Na Mbarikiwe Sana” she wrote

Actress Irene Uwoya also issued an apology asking fans to forgive her for the semi nude photos.

“Wapenzi Wangu …ndugu zangu…wakubwa zangu na wadogo zangu naomba radhi kwapicha niliyopost…najua niliwakwaza mnisamehe sana sikujua ntawakwaza nisababu tu ya role model Wangu beyonce!!!nimejifunza Sasa!!!nawapenda” said Irene

Did you enjoy this article?
Signup today and receive free updates straight in your inbox. We will never share or sell your email address.
I agree to have my personal information transfered to MailChimp ( more information )

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Comments
Loading...

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More