Skyscraper
Skyscraper Right

Diamond’s baby mama Hamisa joins him in the music industry

0 854

By Annette Amondi

Tanzanian video vixen and model Hamissa Mobetto has ventured into music with the release of a brand new song.

The mother of two shared a video with the song’s audio via social media.

The song titled madam hero, showers praises to single mothers for their struggles in making sure their children do not sleep hungry.

The model is said to have recorded the song last year at C9 Records in Tanzania.

“I have been through a lot kusema kweli lakin pia sina wa Kumlaumu wala haja ya kulalamika kwasababu kila mtu ana opinion yake kwenye situation yangu na hakuna anaeujua ukweli zaid ya mie Muhusika mwenyewe……But naamini katika kuipa tabasamu , jamii inayonizunguka , wamama wanaonizunguka na wadada wanaonizunguka, Sikupanga Njia yangu iwee hii but Naona mwenyezi Mungu anasababu zake!!! I hope mtaupokea wimbo wangu huu wa Madam Hero ambao ni moja ya Nyimbo za Kwenye Foundition yangu ya @themobettofoundation kama Nguvu ya kupambana , kutokukata tamaa na kuangalia mbele kwa kila mwanamke aliyechaguliwa kupitia barabara kama yangu.” She said

Here’s the link to the song’s audio.

View this post on Instagram

I have been through a lot kusema kweli 🙌🏽!!! …. lakin pia sina wa Kumlaumu wala haja ya kulalamika kwasababu kila mtu ana opinion yake kwenye situation yangu na hakuna anaeujua ukweli zaid ya mie Muhusika mwenyewe……But naamini katika kuipa tabasamu , jamii inayonizunguka , wamama wanaonizunguka na wadada wanaonizunguka !! Sikupanga Njia yangu iwee hii but Naona mwenyezi Mungu anasababu zake !!! I hope mtaupokea wimbo wangu huu wa Madam Hero ambao ni moja ya Nyimbo za Kwenye Foundition yangu ya @themobettofoundation kama Nguvu ya kupambana , kutokukata tamaa na kuangalia mbele kwa kila mwanamke aliyechaguliwa kupitia barabara kama yangu 😰🙏🏾 . Nyimbo hii nlirecord mwaka jana kwenye studio ya @c9kanjenje @c9records Chini ya Tizi na Usimamizi wa @fobyofficial ….. Soon nitaachia kwenye moja ya Apps ya Muziki na kila pesa itakayopatikana kutoka kwenye manunuzi ya Nyimbo hii a Madam Hero itawaendea Wamama wanaolea watoto katika maisha magumu Au wanaujifungua Katika Hali Ngumu… In shaa Allah 🙏🏾 #MadamHero ….. soon In God We Trust ❤️✅

A post shared by HamisaMobetto (@hamisamobetto) on

 

 

Comments
Loading...