Bongo Beefs: Ali Kiba roasts Diamond, Harmonize in new song

0 8,053

Bongo star Ali Kiba has gone ham on his rivals in his new song dubbed ‘Mediocre’

The singer decided to in lyrics put how he feels about other bongo stars trying to dethrone him as King of Bongo.

According to King Kiba, accused his rivals of using witchcraft on their fans adding that his rivals feel the need for stunts while he only does good music and it does magic to his fans

“…Njaa mi nashiba, unaishi kwa kuniiga, And I’m Alright

Ushamba mwiko kwa mtoto wa Kariakoo si

Chezi na dada zangu, nacheza na dada ako

Mixer mkong’oto

We unauza siso, mi ndio bishooo

Iga na ku-stop uone, huchuliziki hata tone

Mi nafanya wimbo, we unafanya skendo, uonekaneee,” he sings

Ali Kiba then goes on to tell off his rivals that there can only be one king of Bongo and that is him.

“Unataka U-King na Mafundo

Mimi ndio BABA… King-dom…. Kingdom

Tena mnajishow, huyu Komandoo

Stage mafundo, wachafu wa roho, waongeza zero” he adds in the song

While hyping the song, Kiba said his rivals are too focused on stunts and drama and he thinks all that is simply mediocre.

“Kila kitu nilichoimba kwenye mediocre kina make sense, Kila mtu amejibrand na watu wamempokea vile walivyompokea, Sio kila mtu anaweza kuwa KING. King huwa ni mmoja tu, na hakuna wa kuchukua nafasi yake mpaka afe. Idea ya #Mediocre ilikuja katika mizuka ya studio, ilipigwa beat na mimi nikaona ngoja nijaribu kurap, na wakati huu kumekuwa na mambo mengi ambayo to me, naona they are so #Mediocre,” he told Tanzania’s clouds FM

Comments
Loading...